Phân phối camera quan sát giá rẻ chất lượng
nhà phân phối camera số 1 Việt Nam, chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị an ninh như camera giám sát, camera chống trộm, hệ thống
Phân Phối camera quan sát chính hãng.

Công ty camera An Thành Phát là đại lý phân phối nhiều thương hiệu camera giám sát hàng đầu như Hikvision, Dahua,KBVISION,Vantech Với nhiều chính sách hợp lý cho kỹ thuật công ty camera.

XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

  • Giá : 20500000
  • Giá Khuyến Mãi: 15655200
Lượt Xem: 6805

Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie

💁🏻 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang XG-SFP-ER-SM1550 Thông Số
🎬 Camera XG-SFP-ER-SM1550
⚡ Độ Nét sp Khác
️🏆 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
👑 Điểm Nỗi Bật sp khac
🌠 Giám Sát Ban Đêm sp Khác

Thông số kỹ thuật Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550  :

– Ruijie tương thích: XG-SFP-ER-SM1550

– Yếu tố hình thức: SFP+
 
– Bước sóng: 1550nm
 
– Khoảng cách tối đa: 40km
 
– Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA.
 
– Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
 
– Độ nhạy: <-15,5dBm. - Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F) 
 
 
XG-SFP-ER-SM1550
 

Hãng sản xuất Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 



  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mại: 1,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21.

  • Lắp Camera Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mại: 490,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Camera YooSee C1020 Pro cao cấp phiên bản Full HD 1080P độ phân giải 2.0 megapixel, với đầy đủ mọi chức năng mạnh mẽ nhất của dòng sản phẩm cao cấp trên thị trường hiện nay.

  • Lắp Camera Wifi Kbone KN-H21W Bao Công
    Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,350,000 VNĐ

    camera Wifi KBONE KN-H21W đâylà dòng camera mới tích hợp nhiều chức năng với công nghệ hồng ngoại thông minh Tích hợp còi báo động cùng tính năng Human detection Ống kính cố định 2,8mm cho góc nhìn 112°(H), 59°(V), 135°(D) Tích hợp míc và loa với chuẩn âm thanh G.711a/G.711u/PCM, Đàm thoại hai chiều Với Camera Wf KN-H21W này giúp khách hàng tiết kiệm được chi phí, dễ dàng sử dụng khi lắp đặt tại nhà, văn phòng, cửa hàng....

  • Lắp Camera Wifi Imou A22ep-D
    Giá Khuyến Mại: 1.300.000
    Giá Bán: 1.575.000

    Camera quan sát IP WIFI DAHUA DH-IPC-A22EP-D. là dòng camera quan sát IP WIFI được thiết kế nhỏ gọn với độ phân giải 2.0 Megapixel . đàm thoại 2 chiều . Hỗ trợ thẻ Micro SD 256G . Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, siêu thị, gia dình ,... .

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C3TN 2.0MP
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,000,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C3TN 2.0MP độ phân giải Full HD, hình ảnh sắc nét, hỗ trợ ghi âm, phát hiện chuyển động thông minh. Camera wifi C3TN 2.0MP hoạt động mạnh mẽ ở môi trường thời tiết khắc nghiệt..

  • Lắp Camera Wifi C8PF Giá Rẻ Ezviz
    Giá Khuyến Mại: 2,500,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,000,000 VNĐ

    Camera Wifi EZVIZ-C8PF 1080P - Hàng Chính Hãng, một máy ảnh WiFi nhỏ gọn của EZVIZ, ghi lại những khoảnh khắc ngọt ngào, bảo vệ gia đình bạn và cập nhật cho bạn về những gì đang xảy ra ở nhà khi bạn đi vắng..

  • Lắp Camera Wifi Ebitcam 360 E3
    Giá Khuyến Mại: 1,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,900,000 VNĐ

    Lắp camera ip wifi ebitcam E3 chất lượng hình ảnh FULL HD 1080P giá rẻ tiết kiệm , nhiều chức năng vượt trội của thương hiệu camera Wifi hàng đầu thế giới tích hợp vào chiết camera wifi thông minh, Khả năng báo động chống trộm,Zoom và xoay 360 độ giám sát từ xa qua mạng điện thoại không giới hạng với cloud vĩnh viễn..

  • Lắp Camera Wifi Ebitcam EBO2
    Giá Khuyến Mại: 1,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,350,000 VNĐ

    Camera IP wifi Ebitcam EBO2 chất lượng hình ảnh sáng đẹp chất lượng hình ảnh FULL HD 1080P 2.0MP tích hợp báo động chống trộm, dòng camera giám sát wifi Ebitcam EBO2 là lựa chọn lắp đặt trước cổng nhà, trước cổng cửa hàng, trướng cổng văn phòng công ty, với công nghệ hổ trợ giám sát thiếu sáng tốt , báo động chống trộm qua điện thoại, bật sáng đèn ngay tại vị trí giám sát để cảnh báo đồng thời ghi hình ảnh chế độ màu sắt.

RG-AP840-I Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 16,711,200 VNĐ
  • Giá Bán: 19,500,000 VNĐ

RUIJIE RG-AP840-I là một AP doanh nghiệp Wi-Fi 6 hiệu suất cao được thiết kế cho phần lớn các tình huống trong nhà. Với mô-đun IoT tích hợp, khách hàng doanh nghiệp có thể sẵn sàng cho việc mở rộng IoT trong tương lai để tăng hiệu quả hoạt động và trải nghiệm của khách hàng.

Báo động hàng rào AoLin SH-150TP

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Báo động hàng rào AoLin SH -150TP,Thiết bị chống leo rào điện tử được lắp đặt trên tường rào, khi có bất kỳ vật thể nào che khuất giữa các thiết bị lập tức hệ thống báo động sẽ được kích hoạt, Bảo vệ an toàn cho căn nhà bạn.Bao gồm 3 tia hồng ngoại thu phát, 150m ngoài trời, 450m trong nhà.Điện áp: 10~30VDC, cao 27cm.Điều chỉnh bằng tia laser.thiết bi phù hợp cho các thiết bị trung tâm báo động,thích hợp cho các công trình dự án lớn như xi nghiệp,kho xưởng,công ty lớn,...

Báo động hàng rào AoLin SH-100P

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Báo động hàng rào AoLin SH-100P là Thiết bị chống leo rào điện tử được lắp đặt trên tường rào , Cảm biến thu nhận không dây giữa hai cảm biến,Hàng rào hồng ngoại dạng tia ,2 tia hồng ngoại thu phát song song, 100m ngoài trời, 300m trong nhà 10~30VDC, cao 17cm.Điện áp sử dụng 12-24VDC.Thiết bị thích hợp lắp trong nhà và ngoài trời,.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,siêu thị,cửa hàng,kho xưởng,..

RG-AP820-L(V3) Access point wifi trong nhà RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 6,847,500 VNĐ
  • Giá Bán: 7,540,000 VNĐ

Ruijie RG-AP820-L (V3) là điểm truy cập không dây cấp thấp hiệu quả về chi phí với thiết kế băng tần kép, Wi-Fi 6. Nó không chỉ có sự đơn giản và linh hoạt cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, mà còn có các tính năng, chức năng và chất lượng hiệu suất để mở rộng quy mô triển khai mạng doanh nghiệp lớn.

Báo động hàng rào AoLin SH-60P

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Báo động hàng rào AoLin SH-60P là Thiết bị chống leo rào điện tử được lắp đặt trên tường rào , Cảm biến thu nhận không dây giữa hai cảm biến,Hàng rào hồng ngoại dạng tia ,2 tia hồng ngoại thu phát song song, 60m ngoài trời, 180m trong nhà 10~30VDC, cao 17cm.Điện áp sử dụng 12-24VDC.Thiết bị thích hợp lắp trong nhà và ngoài trời,.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,siêu thị,cửa hàng,kho xưởng,..

Báo động hàng rào AoLin SH-30P

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Báo động hàng rào AoLin SH-30P là Thiết bị chống leo rào điện tử được lắp đặt trên tường rào , Cảm biến thu nhận không dây giữa hai cảm biến,Hàng rào hồng ngoại dạng tia ,2 tia hồng ngoại thu phát song song, 30m ngoài trời, 90m trong nhà 10~30VDC, cao 17cm.Điện áp sử dụng 12-24VDC.Thiết bị thích hợp lắp trong nhà và ngoài trời,.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,siêu thị,cửa hàng,kho xưởng,..

RG-AP210-L Access point wifi trong nhà RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 2,399,760 VNĐ
  • Giá Bán: 3,100,000 VNĐ

RUIJIE RG-AP210-L là điểm truy cập không dây trong nhà được thiết kế dành cho doanh nghiệp nhỏ. Chuyên dụng ốp trần thích hợp cho các khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa và nhỏ. Băng tần 2.4Ghz. Hỗ trợ tối đa 128 user

Đầu báo khói quang điện YSD-30L

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: 850,000 VNĐ

Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...

RG-AP710 Thiết bị mạng wifi Ruijie

  • Giá Khuyến Mại: 4,224,000 VNĐ
  • Giá Bán: 4,850,000 VNĐ

RUIJIE RG-AP710 thiết kế băng tần kép đồng thời 802.11ac, tốc độ dữ liệu AP710 lên tới 1.167Gbps, đủ cho môi trường cửa hàng bán lẻ và văn phòng nhỏ. Cộng với quản lý đám mây 100% và Bảo hành 3 năm, AP710 nhập cảnh cung cấp sự cân bằng hoàn hảo về hiệu suất giá cho người dùng doanh nghiệp vừa và nhỏ.Thiết bị Access point wifi trong nhà AP710 sử dụng thiết kế đơn giản và phong cách để phù hợp với các kịch bản khác nhau. Không cài đặt phần mềm, Cung cấp nhanh 4 bước bởi ứng dụng di động đám mây của Ruijie

RG-AP720-L Access point wifi trong nhà RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 5,148,000 VNĐ
  • Giá Bán: 5,780,000 VNĐ

RUIJIE RG-AP710 thiết bị Wifi chuyên lắp đặt trong nhà với mật độ cao như nhà hàng, quán ăn, hotel… Ngoài ra Wifi Ruijie RG-AP720-L còn được tích hợp sẵn các tính năng về WIFI marketing.Thiết bị Access point wifi trong nhà AP720-L lý tưởng cho nhiều tình huống khác nhau, chẳng hạn như các cơ sở quy mô lớn, chính phủ, dịch vụ tài chính và doanh nghiệp. AP cung cấp 5 cổng, bao gồm 2 cổng ăng ten RF bên trong, 1 cổng Ethernet (có khả năng PoE), 1 cổng Console và 1 cổng nguồn để cung cấp điện bên ngoài.

Đầu báo nhiệt YRD-01

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Đầu báo nhiệt YRD-01 là đầu báo nhiệt chuyên dụng phù hơp cho các trung tâm báo động chuyên dụng,phù hợp cho các công trinh dự án nhỏ,kho xưởng,sieu thị,cửa hàng,...

RG-AP730-L Bộ Phát Wifi 3 Băng Tần Ruijie

  • Giá Khuyến Mại: 10,639,200 VNĐ
  • Giá Bán: 11,670,000 VNĐ

Ruijie RG-AP730-L được thiết kế đặc biệt cho môi trường sử dụng Wi-Fi dày đặc như nhà hàng, phòng tiếp khách và phòng hội nghị, giảng đường sinh viên, v.v … Lên đến 768 khách hàng mỗi AP được hỗ trợ bởi RG-AP730- Khi số lượng thiết bị Wi-Fi tăng lên, mạng Wi-Fi sử dụng công nghệ Wi-Fi băng tần kép sẽ bị tắc nghẽn. Vì vậy, bằng cách thêm một băng tần bổ sung, Wi-Fi ba băng tần mang lại tốc độ nhanh hơn và kết nối đáng tin cậy hơn.

  • RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 10 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-S2910-10GT2SFP-P-E Switch 8 cổng RUIJIE.là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.8 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+.2 cổng SFP ports (Non-Combo),Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,.... .

  • RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,.... .

  • RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE,HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-48GT4XS-E là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,.... .

  • RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,... .

  • RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE sản phẩm 1 cổng USB, 8 cổng 1000BASE-T (Combo – chỉ sử dụng đồng hoặc quang), 8 cổng 10Gbps SFP+, 2 cổng 40Gbps QSFP+.1 cổng USB, 1 cổng Console.Hỗ trợ lên đến 8 cổng WAN.Memory: 32G | BootRom 8MB | eMMC: 16GB+64GBz.Hỗ trợ 20.000 user.Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud: trạng thái hệ thống, backup và quản lý tập trung, hiển thị Top 10 lưu lượng ứng dụng hoặc người dùng truy cập, quản lý firmware, event-based alarm notification.Sản phầm phù hợp cho các công trinh dự án,thích hợp cho văn phòng, siêu thị,cửa hàng,....

  • RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE dành cho doanh nghiệp vừa và nhỏ Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,8 cổng 1000BASE-T ports,1 SFP port và 1 SFP+ port (Non-combo),Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,Hỗ trợ 1000 user,Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB,Hỗ trợ 600 kênh VPN chuẩn IPsec/L2TP/PPTP.Thiết bị thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,... .

  • RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE sản phẩm là thiết bị chưa cổng mạng LAN. 48 cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X,Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps, 114Mpps,Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.sản phẩm phù hơp cho các công trình dư án lớn,thích hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,,... .

  • RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
    Giá Bán: Liên Hệ

    RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE sản phẩm là bộ chia mạng LAN thông dụng 16 cổng 10/100/1000 BASE-T,Tốc độ chuyển mạch: 32Gbps,Tốc độ chuyển mạch gói: 23.81 Mps,Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, Support auto MDI/MDIX.Port Mode: “Flow Control On”, “Flow Control Off”, “Port Isolation”, “Extend Data Transmission-10Mbps” from left to right,Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,thích hơp cho văn phòng,sửa hàng,siêu thị,tòa nhà ,... .