Phân phối camera quan sát giá rẻ chất lượng
nhà phân phối camera số 1 Việt Nam, chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị an ninh như camera giám sát, camera chống trộm, hệ thống
Phân Phối camera quan sát chính hãng.

Công ty camera An Thành Phát là đại lý phân phối nhiều thương hiệu camera giám sát hàng đầu như Hikvision, Dahua,KBVISION,Vantech Với nhiều chính sách hợp lý cho kỹ thuật công ty camera.

HÃNG CAMERA
MENU

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

  • Giá : 0
  • Giá Khuyến Mãi: 0
Lượt Xem: 433

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).

40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

💁🏻 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng 40G-QSFP-LR4-SM1310 Thông Số
🎬 Camera 40G-QSFP-LR4-SM1310 Hãng Ruijie
⚡ Độ Nét sp Khác
️🏆 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
👑 Điểm Nỗi Bật sp khac
🌠 Giám Sát Ban Đêm sp Khác

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

  • Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310
  • - 40G LR Single-mode Fiber Module, QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
  • - Form Factor: QSFP+
  • - Wavelength: 1310nm
  • - Connector: LC
  • - Cable Type: Single mode
  • - Bảo hành: 3 năm.

 



  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
    Giá Bán: 5,320,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang..

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
    Giá Bán: 4,360,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng..

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
    Giá Bán: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR.

  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
    Giá Bán: 2,850,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện.

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
    Giá Bán: 2,860,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM.

  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,800,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang..

  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
    Giá Bán: 3,650,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC.


  • Lắp Camera Wifi Kbvision KN-C23
    Giá Khuyến Mại: 1.980.000
    Giá Bán: 2.500.000

    KBONE KN-C23 là camera IP mới nhất dùng cho gia đình, thiết kế nhỏ gọn, độ phân giải 2 megapixel. Được tích hợp wifi, camera dễ dàng cài đặt và kết nối. Camera KBONE KN-C23 trang bị khe cắm thẻ nhớ lên đến 256GB (mua riêng), giúp camera ghi lại hình ảnh ngay tức thì mà không cần đầu ghi hình. Đây là dòng camera đang được ưa chuộng cho cửa hàng nhỏ, nhà riêng, quan sát trẻ..

  • C1C Lắp Camera Wifi EZVIZ
    Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa.

  • Lắp Camera Wifi Kbone KN-H41P
    Giá Khuyến Mại: 1.600.000
    Giá Bán: 2.000.000

    Lắp Camera IP wifi KBONE KN-H41P với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính cố đinh 3.6mm, góc nhìn 92°, quay quét ngang 355°, quay quét dọc -5° - 80°..

  • Camera Wifi Kbone KN-S25F
    Giá Khuyến Mại: 2,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 3,150,000 VNĐ

    Camera Wifi kbone KN-S25F là dòng camera quan sát tích hợp nhiều tính năng ưu việt của 1 chiết camera wifi ngoài trời, xứng đáng là chiến binh bảo vệ, Camera Wifi KN-S25F tích hợp báo động chống trộm, ánh sáng đèn led tự bật cảnh báo khi phát hiện chuyển động..

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mại: 1,300,000 VNĐ
    Giá Bán: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ..

  • Lắp Camera Wifi Imou 360 S42FP-D
    Giá Khuyến Mại: 2,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 4,700,000 VNĐ

    Lắp camera wifi IPC-S42FP-D là dòng camera wifi 360 lắp được ngoài trời có khả năng xoay 360 độ tích hợp âm thanh 2 chiều hình ảnh siêu nét Utra 2k tương ứng độ phân giải 4.0MP công nghệ IP giúp hình ảnh sáng đẹp , tính năng AL Thông minh phân biệt chuyển động người và động vật.

  • Camera Wifi Kbone KN-B21FL Full Color Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mại: 1,700,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,100,000 VNĐ

    • Camera wifi thân cố định ngoài trời FULL COLOR 2.0MP • Độ phân giải 2MP cảm biến Sony SNR1s kích thước 1/2.8", 25/30fps@2.0M(1920×1080) • Ống kính cố định 2.8mm cho góc nhìn 108°(H), 56°(V), 128°(D), • Chuẩn nén H.265, Chế độ ngày đêm(ICR), chống ngược sáng DWDR, tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù sáng (AGC), Chống nhiễu (3D-DNR) • Hỗ trợ 4 chế độ ánh sáng ban đêm: Tự động, Hồng ngoại, Full Color và tắt. • Tầm xa hồng ngoại 30m, tầm xa đèn led 15m. • Tích hợp mic và loa, hỗ trợ đàm thoại 2 chiều.

  • CS-C3TN Lắp Camera Wifi Ezviz 3Mp
    Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ
    Giá Bán: 2,100,000 VNĐ

    Với diện mạo khác biệt, camera EZVIZ C3TN sẽ giúp bạn bảo vệ ngôi nhà theo phong cách hoàn toàn mới: không chỉ chuyên nghiệp và an toàn mà còn thật Kool. Thanh lịch và linh hoạt, camera Wifi EZVIZ là tất cả sự bảo vệ bạn cần cho một ngôi nhà rộng lớn. Camera ghi lại ở độ phân giải CAO và tự động theo dõi chuyển động ở chế độ thu phóng gấp 4 lần để đảm bảo không có gì thoát khỏi tầm mắt..

VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...

SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI

  • Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ
  • Giá Bán: Liên Hệ

SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI. sản phẩm có thiết kế chắc chăn tính thẫm mỹ cao. Hỗ trợ điện áp đầu vào Điện áp đầu vào: 100-240V AC 50/60HZ,Hỗ trơ Chuẩn kết nối: Zigbee/ Wifi,Quy cách: 4 nút,Màu sắc: Trắng, đen, vàng

RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H

  • Giá Khuyến Mại: 43,333,000 VNĐ
  • Giá Bán: 43,533,000 VNĐ

RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

8310 2MP Camera IP wifi Ebitcam

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Camera IP wifi Ebitcam 8310 2MP là dòng camera IP WIFI chuyên dung.Camera hõ trợ Độ phân giải: 2MP (1920*1080).Góc quan sát: H:105°; V:56°; D:125°.,Tầm quan sát hồng ngoại: 10 mét.,Hỗ trợ đàm thoại 2 chiều, âm thanh to rõ.,Camera có tích hợp đèn ánh sáng trắng thông minh tự động bật sáng khi có chuyển động,Tính năng phát hiện khuôn mặt.Tính năng phát hiện hình người,...Có thể dây là dòng camera tích hợp nhiều tính năng vào chỉ 1 chiếc camera nhỏ gọn . Sản phẩm phù hợp cho các công trình nhỏ thích hợp cho gia đình,cửa hàng,shop,siêu thị,giam sát trẻ em.theo dõi con em mình học hành khi lắp vào các trí bàn học ,...

RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: 84,016,000 VNĐ
  • Giá Bán: 84,216,000 VNĐ

RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE là dòng switch cao cấ,sản phẩm có thiết kế chắc chắn,thẫm mỹ cao.Sản phẩm thiết kế 28 cổng 1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports.Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 222Mpps.Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,cửa hàng,...

RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,sản phẩm là dòng switch chuyên dụng,switch thiết kế chắc chắn,sản phẩm tích hợp 48 cổng lan1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps ,Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA150-IF Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

RG-S5750C-48GT4XS-H Switch 48 cổng RUIJIE

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

RG-S5750C-48GT4XS-H sản phẩm là dòng switch cao cấp chuyên dụng. Sản phẩm thiết kế chắc chắn hỗ trợ tối đã 48 cổng mạng LAN với công suất 48 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps,Nguồn: yêu A105cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S

  • Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Giá Bán: Liên Hệ

Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S sản phâm là Thẻ mở rộng cho kiểu Ruijie RG-WS6816 Hỗ trợ 4 cổng kết hợp sợi quang / đồng

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G
    Giá Khuyến Mại: 579,000 VNĐ
    Giá Bán: 579,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G cung cấp giải pháp đơn giản và chi phí hợp lý để mở rộng mạng có dây của bạn. Chúng rất dễ sử dụng và đáng tin cậy. Chỉ cần cắm và sử dụng, bạn có thể mở rộng kết nối mạng của mình sang nhiều thiết bị khác nhau ngay lập tức. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS108G là thiết bị chia cổng mạng Hub/Switch nằm trong nhóm sản phẩm LiteWave giúp ổn định tốc độ mạng với băng thông cao đồng thời tiết kiệm năng lượng hơn so với các dòng sản phẩm tương đương..

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G
    Giá Khuyến Mại: 399,000 VNĐ
    Giá Bán: 399,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G đã vượt qua một loạt các bài kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt, thiết bị chia mạng mang lại hiệu suất chuyển đổi tuyệt vời. Kích thước nhỏ gọn của thiết bị chia mạng TP-Link thật lý tưởng để triển khai trên máy tính để bàn hoặc ghế làm việc. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS1008G được trang bị 8 cổng LAN (RJ45) 10/100/1000Mbps, giúp tăng tốc độ truyền tải mạng của bạn, cho phép người dùng có thể truyền tải các dữ liệu lớn, băng thông lớn mà không lo bị nhiễu hoặc là gián đoạn..

  • SWITCH TPLINK TL-SF1005LP
    Giá Khuyến Mại: 629,000 VNĐ
    Giá Bán: 629,000 VNĐ

    Switch TP-Link TL-SF1005LP tuân theo chuẩn 802.3af/at PoE+ hỗ trợ lên tới 30 W mỗi cổng PoE. Tổng cấp nguồn PoE 41 W cho 4 cổng PoE thích hợp cho một loạt các ứng dụng, chẳng hạn như giám sát cho văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. SWITCH TPLINK TL-SF1005LP được bảo vệ bởi vỏ kim loại chất lượng cao để đảm bảo tuổi thọ lâu dài cho sản phẩm. Đã vượt qua một loạt các bài kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt, TL-SF1005LP mang lại hiệu suất chuyển mạch mà bạn có thể tin tưởng. .

  • SWITCH TPLINK TL-SF1005P
    Giá Khuyến Mại: 699,000 VNĐ
    Giá Bán: 699,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK TL-SF1005P với 4 cổng POE là dòng sản phẩm được thiết kế cho hộ gia đình được trang bị các tính năng cần thiết không chỉ cung cấp đường truyền kết nối ổn định mà còn có thể cấp nguồn điện các thiết bị IoT trong gia đình của bạn. .

  • SWITCH TPLINK LITE WAVE LS105G
    Giá Khuyến Mại: 399,000 VNĐ
    Giá Bán: 399,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK LITE WAVE LS105G là dòng Switch LiteWave TP-Link cung cấp giải pháp đơn giản và chi phí hợp lý để mở rộng mạng có dây của bạn. Chúng rất dễ sử dụng và đáng tin cậy. Chỉ cần cắm và sử dụng, bạn có thể mở rộng kết nối mạng của mình sang nhiều thiết bị khác nhau ngay lập tức. Với tất cả các cổng hỗ trợ Auto-MDI/MDIX, bạn không cần phải lo lắng về loại cáp sẽ sử dụng. SWITCH TPLINK LITE WAVE LS105G là switch dùng để mở rộng mạng dây của bạn, thiết bị gồm 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps nên được dùng trong gia đình hoặc văn phòng nhỏ..

  • SWITCH TPLINK TL-SF1006P
    Giá Khuyến Mại: 999,000 VNĐ
    Giá Bán: 999,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK TL-SF1006P là giải pháp hỗ trợ cấp nguồn và mạng internet cho các thiết bị camera giám sát, gia đình hoặc hộ kinh doanh với 4 cổng PoE, 2 cổng Uplink 10/100Mbps. Với việc có khả năng cấp nguồn và mạng lên đến 100m cho phép bạn thoải mái trong việc sắp sếp vị trí thiết bị theo ý thích. SWITCH TPLINK TL-SF1006P có chế độ ưu tiên băng thông cho 2 cổng PoE 1,2 giúp thiết bị của bạn luôn luôn trong trạng thái hoạt động tốt nhất không có độ trễ..

  • SWITCH TPLINK TL-SF1008LP
    Giá Khuyến Mại: 699,000 VNĐ
    Giá Bán: 699,000 VNĐ

    SWITCH TPLINK TL-SF1008LP thuôc dòng Switch PoE giá rẻ với chất lượng tương đối tốt thường được sử dụng cho các hộ gia đình, phòng trọ, cửa hàng mua sắm tiện ích, văn phòng công ty, căn hộ cần thiết bị nhỏ gọn truyền tải tốt đặc biệt là giá rẻ. SWITCH TPLINK TL-SF1008LP là loại Switch PoE hình 8 port dùng cho các thiết bị PC, Laptop, camera giám sát hay các thiết bị dùng cổng RJ45 có tốc độ truyền tải lên đến 1000 Mbps (10/100/1000 Mbps)..

  • SWITCH TPLINK TL-SF1008P
    Giá Khuyến Mại: 1.279.000
    Giá Bán: 1.279.000

    SWITCH TPLINK TL-SF1008P hỗ trợ tối đa 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn 66W PoE cho các 4 cổng PoE mở ra một loạt các ứng dụng, chẳng hạn như giám sát cho văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. Thiết bị hoàn toàn tương thích với camera, điểm truy cập, điện thoại, máy tính, máy in, SWITCH TPLINK TL-SF1008P tự động phát hiện và khởi động lại các thiết bị PD, chẳng hạn như camera và AP, khi chúng ở trạng thái ngoại tuyến hoặc không phản hồi, đảm bảo hoạt động ổn định của các thiết bị được kết nối PoE mà không cần giám sát và khởi động lại thủ công..